Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trangchuTrang ChínheventingamefacebookLatest imagesdangkygameDownloadTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Mu-SS8.Net W4, W2.5 NoWebShop Đang Alphatest 13h ngày 06/07. Sự Kiện Hàng Tuần
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby chungtay Sat Jul 06, 2013 12:28 pm

» Hệ thống điểm tích lũy khi kill Boss.
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:38 pm

» Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:36 pm

» Lil mo sv moi di !!!!
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:35 pm

» Load xong màn hình webzen mà ko hiện ô đăng nhập là sao?
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby nga4mat Sat Feb 02, 2013 2:43 pm

» 1 lu ngu bo cong suc tien bac MU lau de roi no off khoc di cac e
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby 11121991 Fri Nov 09, 2012 6:08 pm

» Ai chơi mu-vn.vn cùng không ?
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby leevu Fri Oct 05, 2012 9:58 am

» Hệ thống thêm sức dành cho game thủ đã max level.
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby killerroms Thu Sep 20, 2012 5:34 pm

» Lỗi mất gold và mất zen shop
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby cnhai1988 Sun Sep 16, 2012 10:21 pm

» Sv bi sao the ???
Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeby ThanhMai Sun Sep 16, 2012 9:16 am

Ủng hộ MU Thiên Vương

Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!

Go down 
cayxoainu
tamtuan14
manh1990
theanh12
ThanhMai
leevu
pitlamgi
LilYanKeen
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 11:32 am

Xin chào các bạn,các bạn có thể gọi mình là SuperBoyz.

Mùa hè năm nay mình không đi du lịch hay đi đâu cả vì thực sự đi đâu thì cũng đi hết rồi...nói chung không đâu bằng nhà mình....thế mà ở nhà mãi thì cũng chán....."nhàn cư vi bất thiện" Very Happy ...vậy cho nên mình quyết định mở 1 server game mang tính chất vui vẻ cho các bạn tham gia và chơi.

Mình là 1 fan của MU FPT....mình đã tham gia MU FPT từ cái thời server Quyền Lực,Anh Hùng và cuối cùng là Hợp Nhất...vậy nên khi nói đên MU thì với mình nó là 1 cái gì đó khá là đam mê và vui vẻ Smile ....hồi trước mình chơi là có cả 1 team cùng trong xóm:1 DW, 1 DK, 1 EE,DL,MG....,thực sự nhớ lại hồi đó chơi cảm thấy rất vui và muốn được quay lại lúc đó....nhưng giờ thì hơi khó vì anh em đều có gia đình và công việc cả rồi.Mình ít tuổi nhất nên vẫn là 1 Sinh Viên nhàn dỗi Razz .

Vì mình biết đến MU là cái thời "Mu FPT đời đầu" chỉ có non-reset vậy nên mình chỉ có hứng thú với MU non-reset mà thôi vì theo ý nghĩ riêng của mình: "Các tính năng MU khi sinh ra nó không phải dành cho MU reset"...mình nghĩ như thế có lẽ có phần đúng phần sai đừng trách mình nhé Smile ....vì sau khi chơi qua 2 server "Quyền Lực và Anh Hùng" mình nghich thử 1 MU reset thấy chóng cả mặt....Quẩy còn không ra rồng => nản.=> mình thấy MU reset cứ thế nào ý...nói chung là không đam mê.Vì MU reset mình thấy càng về sau thì càng chả có con nào làm boss cả...mấy ông top lên solo KunDun trong 2 phút affraid ...Mình nhớ hồi trước chơi anh em còn tính đi tính lại để tăng điểm...build char thật chuẩn để đi săn này nọ...lúc đi săn bị kun7 lần đầu bị cho về làng cả lũ nhưng vẫn hứng lên tiếp No khà khà...chung tay kill boss mới vui chứ đúng không ???

Sau 1 thời gian ôn thi dh,mình cũng không có time để game nhiều nữa....cũng 1 phần vì thấy nick mình bị tụt hạng ghê quá....1 phần vì team mu xóm mình cũng đi học dh hết rồi cũng không như xưa nữa study

Nhưng có lẽ vì đam mê nên hôm nay mình ngồi viết những dòng này và cũng vì một dự định sắp tới Very Happy

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thôi không lằng nhằng nữa mình nói luôn.....Mình sẽ mở 1 server Mu non-reset.....server mình mở ra sẽ luôn có những tiêu chí sau:
1/Vui vẻ Là Chính.!!!!
2/Không lấy gì từ anh em cả....!!!!
3/Server sẽ làm tương đối giống với server gốc mình đã chơi.!!!!
4/Server chỉ dành cho những ai đam mê thực sự !!!!
5/Luôn cố gắng đảm bảo công bằng cho mọi người.
6/Luôn tổ chức các event cuối tuần...(công thành,PDS,Sát thủ,hoặc đơn giản chỉ là Tìm Kiếm Admin để được vật phẩm affraid ...khà khà ..)
7/Mình sẽ cố gắng giải đáp thắc mắc của các bạn liên tục...nhưng đôi khi cho mình xin ít time đi ăn Very Happy
8/Dành cho các mem...Xin các bạn không sử dụng các phần mềm cheat hay gì gì đó...hãy chơi công bằng với mọi người để Văn Hóa Game không bị ô nhiễm.

Chỉ với 8 điều nhỏ nhoi đó thôi...Mình và các bạn hãy chung tay để có được 1 game vui vẻ trong mùa hè nóng nực này...Chúc các bạn vui vẻ...

Thông tin về server sẽ được đăng tải trong ngày mai...hẹn gặp lại các bạn
https://mutv.forumvi.com
pitlamgi
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
pitlamgi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 10:40 am

AD tâm sự hay quá Smile

Mong sao cho Mu mình càng ngày càng phát triển rực rỡ ^^

p/s: Do k biết chơi MU nên không được nằm trong team MU xóm của AD :">
http://www.pitlamgi.no1.vn
leevu
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
leevu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 11:20 am

ah vậy pitlamgi là bạn của boy hả.
Very Happy
ThanhMai
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
ThanhMai

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 12:45 pm

co ai vao duoc game ko vay ?
leevu
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
leevu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 4:22 pm

đang đợi thông tin từ adm nào!
nóng lòng quá đê!
theanh12
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
theanh12

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 5:48 pm

bac nay chac hoc dai hoc khoa hoc xa hoi va nhan van qua .viet van doc hay Smile)
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 7:05 pm

pitlamgi là một người bạn thân của mình, đã và đang giúp đỡ MU của chúng ta về mặt server trong kỳ sắp tới Razz...!!! .

@: Client sẽ được cập nhật sớm nhé Very Happy.

@: Mình học trường Kinh Doanh Công Nghệ (Kinh Công) ở Hà Nội...AE nào cùng trường không ??!
leevu
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
leevu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 7:59 pm

coi bộ học cùng nước thôi chứ ko cùng trường hehe!
ah mà adm viết một mẫu quảng cáo đi, để anh em share giúp cho!
manh1990
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 8:02 pm

LilYanKeen đã viết:

@: Mình học trường Kinh Doanh Công Nghệ (Kinh Công) ở Hà Nội...AE nào cùng trường không ??!

hớ hớ ông anh học khóa nào thế Very Happy

em khóa lt 8 lol!
tamtuan14
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 9:42 pm

^^ mu trở lại và ta cũng sẽ trở lại với chi mai iu dấu a pháp sư dấu iu =)) và hanamichi xi teen =)) Very Happy vài lời dánh cho admin ^^ mình nghĩ mu sẽ vô ngõ cut và nó đã xảy ra ..giờ 1 bắt đầu mới admin mong hãy suy nghĩ từng gì mình góp ý =))
theanh12
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
theanh12

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 9:55 pm

tui hoc o HCM bac Lil co hoc chung voi tui k ?????
cayxoainu
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
cayxoainu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 10:35 pm

tamtuan14 chơi nhân vật gì thế ?
Hanamichi
tamtuan14
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 11:56 pm

Jack.B =))
leevu
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
leevu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 12:16 am

ah há!
ku Jack!
cayxoainu
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
cayxoainu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 6:33 am

bi duoi viec roi ha hay sao ve choi game Very Happy
binh thuong mi ba^n lam ma`
tamtuan14
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 8:08 am

=)) chuẩn bị nhập hox phải nghĩ việc rồi =)) ng` ta tốt nghiệp thi đại hox còn bản thân mình hox chưa xong=))
ThanhMai
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
ThanhMai

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 9:16 am

tamtuan14 đã viết:
=)) chuẩn bị nhập hox phải nghĩ việc rồi =)) ng` ta tốt nghiệp thi đại hox còn bản thân mình hox chưa xong=))
tamtuan la ai vay ? NV nao trong game the' ?
cayxoainu
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
cayxoainu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 9:51 am

hay day' Jack,di hoc di,lam` thi` tu` tu` Smile) ung ho mi
Hanamichi
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 10:13 am

@: Mình đang học khóa 14 trường Kinh Công Very Happy.

Client sẽ có trong chiều nay nhé...!!! Mọi người chú ý nick yahoo của mình nha (bboy_star_hn_9x)...!!!

Bản này là bản test nên chỉ test trong 1~3 ngày nếu ổn định sẽ bắt đầu mùa giải mới một cách sớm nhất Smile
leevu
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
leevu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 10:20 am

LilYanKeen đã viết:
@: Mình đang học khóa 14 trường Kinh Công Very Happy.

Client sẽ có trong chiều nay nhé...!!! Mọi người chú ý nick yahoo của mình nha (bboy_star_hn_9x)...!!!

Bản này là bản test nên chỉ test trong 1~3 ngày nếu ổn định sẽ bắt đầu mùa giải mới một cách sớm nhất Smile
like!
seifer
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
seifer

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 10:29 am

quang cao luon di admin ! hom nay test roi
JBATTOUSAJI
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 1:27 pm

kinh nghiệm là đừng quảng cáo mà mỗi người hãy giới thiệu cho bạn bè, những người có cùng yêu thích sv non rs thôi
cứ quảng cáo lên là dễ gặp mấy bô xài tool hack lắm
killerroms
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeMon Aug 20, 2012 6:54 am

Game open rùi à ? Mấy hn bận công việc nên ko lên net dc =.=
seifer
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
seifer

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeTue Aug 21, 2012 4:07 pm

24 open kia, h quan trong la quang cao Mu thoi
JBATTOUSAJI
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitimeTue Aug 21, 2012 6:13 pm

thôi đừng quảng cáo, chia sẻ cho bạn bè thôi chứ cứ lên mấy 4rum này nọ quảng cáo là lại rước về 1 rổ hacker phá game vv phiền lắm
MU chủ yếu là mem chơi "ổn định" được bao nhiều chứ cứ "người đến rồi đi" như kiểu cái sv space lúc trước đua top với sau tua top thì nản lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!   Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!! Icon_minitime

Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» cho mình xin hỏi
» Admin cho minh hoi ?
» Admin cho minh hoi
» Một câu chuyện nhỏ khi mình đi quảng cáo MUTV.