Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trangchuTrang ChínheventingamefacebookLatest imagesdangkygameDownloadTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Mu-SS8.Net W4, W2.5 NoWebShop Đang Alphatest 13h ngày 06/07. Sự Kiện Hàng Tuần
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby chungtay Sat Jul 06, 2013 12:28 pm

» Hệ thống điểm tích lũy khi kill Boss.
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:38 pm

» Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:36 pm

» Lil mo sv moi di !!!!
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:35 pm

» Load xong màn hình webzen mà ko hiện ô đăng nhập là sao?
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby nga4mat Sat Feb 02, 2013 2:43 pm

» 1 lu ngu bo cong suc tien bac MU lau de roi no off khoc di cac e
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby 11121991 Fri Nov 09, 2012 6:08 pm

» Ai chơi mu-vn.vn cùng không ?
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby leevu Fri Oct 05, 2012 9:58 am

» Hệ thống thêm sức dành cho game thủ đã max level.
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby killerroms Thu Sep 20, 2012 5:34 pm

» Lỗi mất gold và mất zen shop
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby cnhai1988 Sun Sep 16, 2012 10:21 pm

» Sv bi sao the ???
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeby ThanhMai Sun Sep 16, 2012 9:16 am

Ủng hộ MU Thiên Vương

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.

Go down 
11121991
LilYanKeen
6 posters
Tác giảThông điệp
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Empty
Bài gửiTiêu đề: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeMon May 21, 2012 10:04 pm

Buổi tối 21/5, Hà Nội mưa tầm tã mình và toàn thể những người chơi tâm huyết với MU Thiên Vương đã có những tấm hình kỷ niệm với nhau.

Mong rằng tình cảm của các bạn dành cho MU Thiên Vương luôn luôn đẹp và lâu dài như vẻ đẹp của những bức ảnh sau đây cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers.

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Hinh4
Bức ảnh này kỳ công lắm à nha Very Happy

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Hinh15
Cùng nói I Love MU Thiên Vương nào I love you I love you I love you

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. HangCheo

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Hang3

Bonus bức ảnh mang tên :"Tuyển Buff"
[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Chonbuff
https://mutv.forumvi.com
11121991
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
11121991

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeTue May 22, 2012 4:53 am

Đúng là thích thiệt, tuy gắn bó với Mu Thiên Vương không được bao lâu ( chỉ mới anphatext) đây thôi nhưng những tình cảm của mình dành cho Mu là hết sức cảm quý báo. Có những câu chuyện vỡ khóc vỡ cười, những cuộc đi train & đi săn boss cùng nhau của anh em trong Guild Divine rất vui và hào hứng--->Đó đã đem lại 1 cái nhìn sâu đậm về Mu Thiên Vương( tuy hơi khó nhưng mà lại vui). Mong rằng các bạn hãy chung tay góp sức cho Mu Thiên Vương ngày càng thành công tốt đẹp và mong rằng hẹn gặp lại anh em trong Guild trong đợt Open lần này

Chúc Mu Thiên Vương Ngày Càng Phát Triển Để Cùng Đồng Hành Cùng Anh Em
Mu Thiên Vương Muôn Năm cheers cheers cheers cheers cheers
lamhuykiet
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
lamhuykiet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeTue May 22, 2012 6:35 am

Có tui trong đó nữa hehehe.Mặc áo đỏ chụp hình mà trong lòng sợ trâu bò đi ngang nó hút hihiihihihihihi cheers Thiên vương cố lên
BaGia
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
BaGia

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeTue May 22, 2012 7:05 am

nhin so so vay ma cung hoanh trang vay ta.nhung neu dc chup moi Nhan vat theo 1 class thi hay qua .co the dua len trang chu chinh cho them phan mau me` cung thay zui do .
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeTue May 22, 2012 8:11 pm

Sad( chùi ui k có mình chứ Sad(
11121991
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
11121991

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeWed May 23, 2012 12:21 am

ai kiu k vo =]] keke hum qua tự sướng qá trời ma k bỏ vô đc forum Crying or Very sad
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeWed May 23, 2012 9:32 am

11121991 đã viết:
ai kiu k vo =]] keke hum qua tự sướng qá trời ma k bỏ vô đc forum Crying or Very sad

b. up lên upanh.com hoặc trang share anh miễn phí rồi up lên 4rum Very Happy
abcxyz
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
abcxyz

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeWed May 23, 2012 12:21 pm

hehe mấy thằng chó guild Devine đã bị mình tiêu diệt lol!
abcxyz
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
abcxyz

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeWed May 23, 2012 12:23 pm

lũ chó đó toàn bu xúm xít lại rồi pt rồi buff elf, buff mns, gồng máu nhưng mình giết mẹ hết rồi =)). Kết thúc alpha test ngọt nước chờ phần thưởng thôi ko vào game nữa Twisted Evil
abcxyz
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
abcxyz

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitimeWed May 23, 2012 12:32 pm

bye bye các em lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.   [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test. Icon_minitime

[Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Set đồ +13 đầu tiên của Server anpha test !!!
» [Series Ảnh] - Mu Thien Vương Sau 1 tuần hơn Anpha test....
» Tham gia 4rum ^^
» Câu hỏi thường gặp khi tham gia MU Thiên Vương.
» Topic báo lỗi phiên bản test