Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trangchuTrang ChínheventingamefacebookLatest imagesdangkygameDownloadTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Mu-SS8.Net W4, W2.5 NoWebShop Đang Alphatest 13h ngày 06/07. Sự Kiện Hàng Tuần
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby chungtay Sat Jul 06, 2013 12:28 pm

» Hệ thống điểm tích lũy khi kill Boss.
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:38 pm

» Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:36 pm

» Lil mo sv moi di !!!!
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:35 pm

» Load xong màn hình webzen mà ko hiện ô đăng nhập là sao?
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby nga4mat Sat Feb 02, 2013 2:43 pm

» 1 lu ngu bo cong suc tien bac MU lau de roi no off khoc di cac e
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby 11121991 Fri Nov 09, 2012 6:08 pm

» Ai chơi mu-vn.vn cùng không ?
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby leevu Fri Oct 05, 2012 9:58 am

» Hệ thống thêm sức dành cho game thủ đã max level.
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby killerroms Thu Sep 20, 2012 5:34 pm

» Lỗi mất gold và mất zen shop
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby cnhai1988 Sun Sep 16, 2012 10:21 pm

» Sv bi sao the ???
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeby ThanhMai Sun Sep 16, 2012 9:16 am

Ủng hộ MU Thiên Vương

Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lamhuykiet
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
lamhuykiet

Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 12:29 pm

Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc.Uổng công sức chơi test +chờ đợi+rủ 1 số bạn bè vào chơi hix.Cái số ko có duyên với Mu này,hwa open thì hem vô dc Mu dowload mấy chục lần giờ hem dc chơi nữa hixxxxxxx
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 12:35 pm

bạn có thể nói rõ được không ?
về lý thuyết thì không phải các bạn dùng tool gì hệ thống cũng biết, và không phải lúc nào hệ thống cũng phát hiện ra. việc bạn dùng tool gì, mục đích ra sao chắc chắn bạn đã biết.
và mình thấy vấn đề ở đây khá đơn giản: trừ cái auto ra thì chẳng còn chương trình gì trong sáng nữa cả (đối với mu). bạn có thể rút kinh nghiệm và lập acc khác. vì ngày đầu train cũng nhanh mà Very Happy
http://google.com.vn
lamhuykiet
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
lamhuykiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 12:54 pm

Biết auto lick hem,nếu biết thì trong đó nó có gì thì bạn sẽ biết,nó chỉ là 1 cái auto thôi,lúc test tui có sài mà vẫn bình thường có bị block đâu.Với lại nếu có hack thì block char thôi làm gì mà nghiêm trọng block cả acc thế,tui còn 3 acc đạt event 5b5c nữa nhưng mà làm vậy wa đáng,sài auto ko cho thì nói 1 tiếng.Chưa gì block cả acc,sao mà muốn chơi nữa????????
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 1:04 pm

auto click mình đã sử dụng, và về cơ bản, các tính năng của auto click giống với bản auto hiện giờ, nhưng để mọi chuyện rõ ràng thì phải chờ admin vào xử lý, vì mọi dữ liệu được lưu vào trong logkey của hệ thống, và cái này là hệ thống tự động ghi nhận, không có chuyện hiểu nhầm của hệ thống. hóng !!!!

P/s: việc block acc thì admin đã nói rõ từ trước khi open anpha test là: nếu phát hiện sử dụng hack, cheat thì sẽ block acc, vấn đề ở đây là xem xét việc bạn sử dụng tool có phải là hack hay không mà thôi Very Happy
lamhuykiet
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
lamhuykiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 1:12 pm

Nói ra cho đỡ buồn thôi.Tui chơi từ anpha test ngày đêm sau đó chờ đợi open ra đua top chơi.Nhưng giờ đã wa 2 ngày thì đua gì nữa.Chờ đợi để rồi thất vọng hehehe.............................auto lick là auto hack ^_^...................ai cần pm yahoo chit_ne_123bumbum cho auto hack
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 1:28 pm

Trong khi anpha test mình đã ân xá nick imporss để cho ăn nốt event rồi...!!!

Đương nhiên mình cũng không nghĩ la điều tương tự sảy ra tiếp.

Các phần mềm thứ 3 có thể sử dụng mình đã cung cấp đó là Winmode Bor Team và Hello Mard 2.5.6 ngoài các phần mềm này ra toàn bộ các phần mềm khác từ bên ngoài đều bị ghi lại log và nếu ảnh hưởng tới tốc độ game cũng như tính chất của game đều se bị báo log nguy hiểm.

Server có phải gần chục người chơi DW tại sao chỉ có mình cậu bị như vậy.

Việc các cậu làm gì mình đều có log hết và mình cũng vào game theo dõi các cậu trong vòng 5 phút...Bạn trả lời thế nào về việc nhân vật của bạn chém chay mà quẩy rồng vẫn bay đều đều...Chẳng phải speed có vẫn đề...!!! Cứ 1 lúc lại thấy đi lùi...Phải chăng máy cậu nó đã ở devias 3 trước khi server kịp nhận ra tín hiệu của cậu từ devias 1...!!! Nên nhớ Speed cao chỉ có cậu thấy thôi...Ở các máy tính khác cậu đang đi lùi một cách nguyên trọng đấy...!!!

Mình không muốn nói nhiều cứ đúng mà làm...Mình vẫn nương tay khi chỉ block cái acc lv có 3x thôi...Mong rằng đó nó sẽ giúp ban có hướng đi đúng đắn hơn khi đến MU của mình.

Và đây là số lượng lỗi trong vòng 3 giây của bạn. Evil or Very Mad Các bạn chú ý nhân vật ThemBia nhé

Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Hack_l10
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Hack_l11
Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Hack_l12

Mong rằng bạn cũng như các bạn khác sẽ lấy đây làm gương và có hướng đi đúng đắn nếu muốn gắn bó với sân chơi MU Thiên Vương thât lâu dài.
https://mutv.forumvi.com
lamhuykiet
Thành Viên Mới.
Thành Viên Mới.
lamhuykiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 1:39 pm

Con tui sài auto lick mà hack speed gì trời ko tin vao team đưa cho xem cái auto.Ông làm ăn nhãm nhí vậy.Trước giờ ko bao giờ tui sài hack speed cả.Nhãm nhí vãi
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 2:56 pm

Toàn bộ hệ thông của tôi chỉ chấp nhận 2 phần mêm tôi cũng cấp thôi...ngoài ra không chấp nhận thêm các phần mềm khác.
https://mutv.forumvi.com
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 7:08 pm

có ai nhìn thấy tên mình trong log hem :">
hóa ra tên admin nghi nghờ ta =.=` may mà ta chỉ bật ...... lúc nửa đêm thôi Smile)
p/s: mọi thứ đã rõ ràng khi nhìn vào log rồi, cái dòng wrong speed đã thể hiện rằng có dấu hiệu của hackspeed, mình xin được close topic =.=`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc   Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc Icon_minitime

Lúc test ko báo hack giờ open sài giống vậy lại block acc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hom nay Open ma Admin dau roi
» Thời gian Open chính thức của mùa giải thứ 3.
» Topic báo lỗi phiên bản test
» Set đồ +13 đầu tiên của Server anpha test !!!
» [Seri ảnh]Toàn thể anh em tham gia Anpha Test.