Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Chào mừng bạn đến với MU Thiên Vương.

Hãy than gia với chúng mình bằng cách đăng ký một nick diễn đàn.

Hãy sử dụng trình duyệt Firefox để có thể sử dụng hết các tính năng của Mu Thiên Vương.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trangchuTrang ChínheventingamefacebookLatest imagesdangkygameDownloadTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Mu-SS8.Net W4, W2.5 NoWebShop Đang Alphatest 13h ngày 06/07. Sự Kiện Hàng Tuần
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby chungtay Sat Jul 06, 2013 12:28 pm

» Hệ thống điểm tích lũy khi kill Boss.
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:38 pm

» Vài Dòng Suy Nghĩ Của Mình !!!!
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:36 pm

» Lil mo sv moi di !!!!
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby leevu Tue Mar 19, 2013 9:35 pm

» Load xong màn hình webzen mà ko hiện ô đăng nhập là sao?
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby nga4mat Sat Feb 02, 2013 2:43 pm

» 1 lu ngu bo cong suc tien bac MU lau de roi no off khoc di cac e
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby 11121991 Fri Nov 09, 2012 6:08 pm

» Ai chơi mu-vn.vn cùng không ?
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby leevu Fri Oct 05, 2012 9:58 am

» Hệ thống thêm sức dành cho game thủ đã max level.
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby killerroms Thu Sep 20, 2012 5:34 pm

» Lỗi mất gold và mất zen shop
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby cnhai1988 Sun Sep 16, 2012 10:21 pm

» Sv bi sao the ???
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeby ThanhMai Sun Sep 16, 2012 9:16 am

Ủng hộ MU Thiên Vương

Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.

Go down 
archiles
2dark2
seifer
OneThing
satthudaumungmu
bboyswat
qqqqwwww
mayden1790
hunter2508
tuanlan.ls01
LilYanKeen
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Bạn thích một MU non-reset như thế nào ?
1. Point 5/7, EXP thấp[10], Drop Thấp[5]
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_lcap23%Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_rcap
 23% [ 13 ]
2. Point 5/7, Exp thấp[10], Drop Cao[50]
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_lcap4%Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_rcap
 4% [ 2 ]
3. Point 10/14, EXP thấp[10], Drop Thấp[5]
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_lcap14%Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_rcap
 14% [ 8 ]
4. Point 10/14, Exp thấp[10], Drop Cao[50]
Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_lcap59%Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 I_vote_rcap
 59% [ 33 ]
Tổng số bầu chọn : 56

Poll closed

Tác giảThông điệp
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 24, 2012 9:11 pm

Sửa nhà mà Very Happy..chịu khó 1 chút nha :X... có 1 mem mình vẫn open yên tâm là như thế nhé... Quan trọng là việc nhà chưa xong hẳn nên chưa có cái đích cụ thể được thế nên mình mới chỉ dám họat động diễn đàn thôi mà.

Nhà mình xong phần thô rồi. Còn ốp lát và hoàn thiện thôi...hì 6 tầng nên hơi lâu... Evil or Very Mad. ai hiểu xây dựng có thể đoán ngày giúp mình nhé Very Happy.

P/s : mọi người góp ý mình đều ghi nhận hết mà... quan trọng mình chưa xong việc lớn nên vẫn hơi chậm...mong mọi người đóng góp thêm cho mình để mình hoàn thiện dần 1 MU thân thiện và đúng ý gamer nhé. Cám ơn mọi nguời rất nhìu.
https://mutv.forumvi.com
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 25, 2012 12:10 pm

thật vui khi có 1 mem nhiệt tình như mayden1790 và mình cũng công nhận 1 điều rằng là, thành viên diễn đàn đang tăng lên dần đều Wink, hiện tại số thành viên đang là 558 thành viên Wink tăng rất đáng kể khi hoạt động lại MU. còn về phía ADMIN1 thì cũng hơi nản, ADMIN1 tôi sẽ nhắn off cho ông. tối ông rép lại nhé Wink
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 25, 2012 12:43 pm

Very Happy căn bản là mới ngộ ra được vài điều thú thú, đâm ra nhiều lúc hơi mất bình tĩnh Smile)
đang hóng từng ngày để tận tay test thử đây =))
căn bản là sắp 30-4 rồi, mà sợ nhân lúc mình về, mấy bác admin làm quả úp sọt, open bất ngờ, ko kịp trở tay =.=`
http://google.com.vn
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 26, 2012 8:22 am

mayden1790 đã viết:
Very Happy căn bản là mới ngộ ra được vài điều thú thú, đâm ra nhiều lúc hơi mất bình tĩnh Smile)
đang hóng từng ngày để tận tay test thử đây =))
căn bản là sắp 30-4 rồi, mà sợ nhân lúc mình về, mấy bác admin làm quả úp sọt, open bất ngờ, ko kịp trở tay =.=`

không có chuyện đâu bạn ạ Wink mà 30.4 mở dc. chả tốt qá Wink) sợ còn k mở d.c thui =))
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 26, 2012 10:50 pm

Mở được là mình mở ngay haha...Chứ có chần chờ gì đâu chẳng qua là... Wink

Các bạn chịu khó đợi mình một chút nha...đừng bức xúc mình tội nghiệp
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 12:43 pm

Sad sợ thật, không ngờ đó Wink thành viên đã tăng lên con số 561 :-bd các bạn chịu khó thường xuyên vào 4rum post bài chém gió nc cũng mọi người thành viên mới cũng như thành viên cũ biết mặt nhau trước =)) vào mu đánh nhau còn biết nhau =))
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 1:39 pm

tình hình là mình chuẩn bị về quê đây, chào thân ái và quyết thắng.
< mong cho đến lúc lên, admin1 xử lý xong xuôi vụ nhà cửa Smile >
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 9:23 pm

Chúc toàn thể anh em có một kỳ nghỉ 30-4 1-5 vui vẻ và mạnh khỏe Wink.

Nhớ rựou chè vừa phải, gái mú có điểm dừng và đừng gây ra tội ác Smile

Thân !
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 29, 2012 11:30 am

Cũng chúc ADMIN1 và toàn thể ae 30.4 1.5 vui vẻ nhóe \m/ cheers
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 12:38 am

_ _! chán vật Sad 30.4 1.5 mọi người đi chơi hết rồi 4rum vắng tanh như chùa bà đanh =))
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 8:04 am

haha ta da lên rồi, chào các bác Very Happy
về nhà buồn chết >.<
tình hình thế nào rồi thế Wink)
admin1 để cái tên nhấp nháy hay thế Smile)
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 2:30 pm

mayden1790 đã viết:
haha ta da lên rồi, chào các bác Very Happy
về nhà buồn chết >.<
tình hình thế nào rồi thế Wink)
admin1 để cái tên nhấp nháy hay thế Smile)

admin1 bựa nhờ =)) mệ cái tên nhấp nháy đẹp để mỗi một mình =)) k cho ai Twisted Evil admin1 kẹt sỉ rồi =))
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 6:15 pm

=))... hehe... có một vài sự ghen tỵ đang diễn ra ở đây....!

Sau kỳ nghỉ đại lễ lao động các bạn đã thoải mái tinh thần chưa...!

AE đã chuẩn bị máy tính chưa.... Smile .... Mỗi người 50k ra ngoài cài lại win đi nào Very Happy
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 6:43 pm

có ghen tị gì đâu cơ chứ Smile)
căn bản là admin1 ăn mảnh là ko đc =))
cơ mà ra hà nội xong, nóng gần chết >.<
tềnh hềnh có vẻ găng nhỉ, có vẻ là sắp chiến rồi đây Wink)
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 6:45 pm

mà hình như số mem mới chững lại rồi thì phải =.=`
3 ngày mà vẫn chỉ có 561 mem thôi =.=`
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 9:11 pm

^^!... 4 ngày nghỉ lễ nên mọi người đi chơi hết cả rùi... không còn ai ghé qua diễn đàn nữa...!!

Ngày mai 2-5 chắc nó sẽ khác Very Happy
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 10:20 pm

khác là khác cái gì đây Very Happy admin1 có vẻ bí hiểm thế >.<
định open anpha test thì ốp 1 câu, chắc chắn sẽ hot lắm, xin 1 chân thông báo các diễn đàn nhá Smile
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeTue May 01, 2012 10:36 pm

cứ ra hàng cái lại Win đi Smile...nhớ cái win XP cho nó tích hợp cao nhé. Very Happy..!!

Cám ơn mayden1790 vì sự quan tâm của bạn.Sắp có đợt anpha test nhé...Ngày h chính xác thì chưa nhưng hạn là 10 ngày nữa...đếm ngược nha... Vì server lần này hầu như do mình tự làm ( ăn cắp code + trâu bò code + chịu khó đọc guide để add option ) mà ra nên có thể sẽ có lỗi nên mình muốn anphatest tương đối rồi mới lôi lên onl Very Happy

Mà thông báo diễn đàn nhớ đúng box nha không là lại có chiến tranh nổ ra thì mình chết mất ^^!.
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 8:35 am

ohyeah, 10 ngày chứ 15 ngày cũng ok, cái đang cần là khung thời gian để đợi thôi Very Happy
yên tâm đi, mình hay lân la các diễn đàn nên thạo nội quy lắm Very Happy
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 11:36 am

hay qá xá :-> cheers admin 1 cố lên Wink) hiện tại cứ tạm thời là 10 ngày Wink gần đó ông sẽ đính chính lại time nhé Wink đúng ngày luôn :-bd để còn quảng cáo chứ.... :-> Khoái Chí
mayden1790
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
mayden1790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 12:19 pm

tuanlan.ls01 đã viết:
hay qá xá :-> cheers admin 1 cố lên Wink) hiện tại cứ tạm thời là 10 ngày Wink gần đó ông sẽ đính chính lại time nhé Wink đúng ngày luôn :-bd để còn quảng cáo chứ.... :-> Khoái Chí
đã đính chính lại rồi lại còn đúng ngày nữa chứ Laughing
cơ mà vẫn vui lol! lol! lol!
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 3:55 pm

vui chứ ^^ bản thân tui cũng con cảm thấy vui lol! lol! lol! cứ nghĩ đến hình ảnh mọi người chung vui lại thấy thích :X :X :X
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 6:01 pm

10 ngày nhé....cứ đếm ngược nhiệt tình nha Very Happy.

Anpha test lần này phải test kỹ kỹ một tý nha Very Happy...hàng "made by me" nó hơi si đa nhưng mà ổn định Smile..đùa thế chứ hàng cũng ngon mỗi tội chưa anh nào check thôi Very Happy

ae đi ra hàng cài lại win nhé Wink
tuanlan.ls01
Quản Lý Cấp Cao
Quản Lý Cấp Cao
tuanlan.ls01

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 6:08 pm

ặc cài lại win ông phải đính chính lại ngày chứ Lườm ngày nao anpha test, anpha test mấy ngày xong đi vào hoạt động chính Wink
LilYanKeen
Quản Lý Tối Cao
Quản Lý Tối Cao
LilYanKeen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitimeWed May 02, 2012 6:13 pm

Very Happy... từng giai đoạn một AE không có gì phải vội cả Wink.

AE sẽ có thông tin trong mail vào khoảng 3~4 hôm nữa... (2+10 = ....)...hôm nào anpha test vậy :">

^^!... mong rằng mọi người sẽ không phí công chờ đợi Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.   Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích. - Page 2 Icon_minitime

Thể loại MU non-reset các bạn yêu thích.
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» [ADM2] - Entry cuối cho MU mà tôi thích ^^!